Công Nghệ Thông Tjn
dang ki di mak!!! nan nj ak
Công Nghệ Thông Tjn
dang ki di mak!!! nan nj ak
Công Nghệ Thông Tjn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Công Nghệ Thông Tjn

Sống là để hưỡng thụ

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Sắp có máy tính bảng 3 triệu đồng cho trẻ em

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Nghiệp dư : 0

Sắp có máy tính bảng 3 triệu đồng cho trẻ em  Empty
Bài gửiTiêu đề: Sắp có máy tính bảng 3 triệu đồng cho trẻ em    Sắp có máy tính bảng 3 triệu đồng cho trẻ em  EmptySun Jun 12, 2011 5:31 pm

Sắp có máy tính bảng 3 triệu đồng cho trẻ em  Icon1 Sắp có máy tính bảng 3 triệu đồng cho trẻ em

<BLOCKQUOTE class="postcontent restore ">
Hãng VTech sắp tung ra thị trường máy tính bảng InnoTab dành cho trẻ em từ 4 - 9 tuổi với giá chỉ 79,99 bảng Anh (gần 3 triệu đồng).

InnoTab có màn hình màu cảm ứng 5 inch, giao diện được thiết kế thân thiện với trẻ em, nhiều loại trò chơi, câu đố và sách để trẻ đọc và khám phá, phát được nhạc mp3. Ngoài ra, InnoTab còn gồm cổng kết nối USB, khe cắm thẻ SD cùng với một giắc cắm tai nghe.

Sắp có máy tính bảng 3 triệu đồng cho trẻ em  26BC77E5327FB1A12E8B0A3D153AF147

Video trên tay một phiên bản InnoTab mẫu: [You must be registered and logged in to see this link.]

Dự kiến hãng VTech sẽ bán InnoTab vào mùa thu này ở Anh trước tiên, sau đó đến Mỹ.

InnoTab có thể là món quà được trẻ em yêu thích. Tuy vậy, các chuyên gia cũng cảnh báo rằng việc tiếp xúc với máy tính bảng sớm có thể làm cho trẻ em "nghiện" đồ công nghệ, ít dành thời gian cho thế giới bên ngoài cũng như giao tiếp với mọi người xung quanh.
Like a Star @ heaven lanh Like a Star @ heaven </BLOCKQUOTE>
https://linhtinh.forum.st

Sắp có máy tính bảng 3 triệu đồng cho trẻ em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Các bước để máy tính khởi động nhanh hơn
» Deep Freeze Standard 7.21.060.3447 Final(đóng băng ổ cứng)
» Clip Băng Bó Vết Thương
» Động vật 3D đây
» Sinh em bé bằng phương pháp mỗ(18+)